Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hãy bày tỏ và thắt chặt mối quan hệ của chúng ta tại Phong Lan

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Icon9 Tải trình duyệt web Mozilla Firefox cho máy tính của bạn Tiếng Việt, English Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Icon9
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Icon9 Download bộ gõ tiếng Việt Unikey Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Icon9
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Icon9 Tuyển nhân sự toàn 4r PL Click here Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Icon9
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
beukenny (364)
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_vote_lcapNgày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_voting_barNgày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_vote_rcap 
Zz_NTMT_zZ (337)
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_vote_lcapNgày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_voting_barNgày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_vote_rcap 
bubu (311)
Meomap_281 (258)
zet (224)
Admin (139)
nhoc_v2t (128)
secureta (123)
Mr. Diamond (88)
minmin0503 (77)
Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_icon_minitimeby tuquynh Thu Mar 01, 2012 1:46 pm

» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_icon_minitimeby tuquynh Thu Mar 01, 2012 1:27 pm

» Một ngày có mưa....
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_icon_minitimeby secureta Wed Nov 02, 2011 11:01 pm

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_icon_minitimeby tuquynh Wed Oct 05, 2011 2:36 pm

» Những địa điểm ăn vặt - ăn hàng ở sài gòn - quán ăn cho teen TP HCM
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_icon_minitimeby ăn hàng số 1 Wed Sep 14, 2011 10:01 pm

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_icon_minitimeby tuquynh Thu Sep 01, 2011 9:46 am

» Khai giảng lớp luyện thi N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_icon_minitimeby tuquynh Mon May 23, 2011 4:04 pm

» VietPon.com -Mạng giảm giá cao cấp của Nhật chính thức ra mắt
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_icon_minitimeby tuquynh Mon May 23, 2011 3:53 pm

» TỔNG KHAI GIẢNG CÁC LỚP NHẬT NGỮ TẠI TOP GLOBIS
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_icon_minitimeby tuquynh Fri Feb 11, 2011 11:23 am

» PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì I_icon_minitimeby tuquynh Fri Feb 11, 2011 11:21 am

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 37 người, vào ngày Sat Apr 01, 2023 10:54 pm
Statistics
Diễn Đàn hiện có 76 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: taytentitmit

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 2371 in 1109 subjects

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì

Go down 
Tác giảThông điệp
Zz_NTMT_zZ
-Năng động member-
-Năng động member-
Zz_NTMT_zZ

EXP :
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Left_bar_bleue27 / 10027 / 100Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Right_bar_bleue

LVL : Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Th_smod10 Muzik!
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Th_mod10 Horoscope
Danh hiệu : Cứu tinh Chuyên mục MuzikNgày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì 119
Vô đối quản tròNgày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì 102

OX/PX : Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Q120073307810_4226
Ngày sinh 20/03/1991
Pisces
Số bài : 337
Coin : 59793
Danh vọng : 12
Tài sản : Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Lg-bl40
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Motorola-milestone
Garage : xe đạp

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Empty
27062010
Bài gửiNgày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì 15Bài này dành cho mấy pé tuổi teen chính cống nhà mình nè, hi vọng có ích phần nào với các pé nhá!
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Cognitive-Milestones-In-Adolescence
Mỗi người dậy thì theo một cách khác nhau, và mỗi người cũng đối diện với nó theo một cách khác nhau.

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Z9818512Bạch Dương (21/3-20/4)
Bạn là người tự tin, với những thay đổi của tuổi dậy thì, bạn đón nhận nó khá bình tĩnh! Những kiến thức về tuổi dậy thì, bạn tìm hiểu và sẵn sàng chia sẻ cho bạn bè nếu họ cần!

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Z9818512Kim Ngưu (21/4-21/5)
Trong khi thiên hạ xao xác vì tuổi dậy thì, bạn lại hoàn toàn phình phường với nó, bạn biết tuổi dậy thì sẽ đến với bạn theo một cách riêng! Những kiến thức về tuổi dậy thì, nếu tình cờ thấy, bạn sẽ đọc. Nhưng không có thì cũng chẳng sao! Có bao nhiêu chuyện khác phải quan tâm!

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Z9818512Song Tử (22/5-21/6)
Bạn là một nhân vật rất tò mò, và khi tuổi dậy thì đến, bạn hào hứng với những thay đổi mới mẻ của cơ thể của mình. Sẵn sàng lần mò trên mạng để lấy tất cả những thông tin có thể! Mà có khi web đen bạn cũng không chừa! Hãy bình tĩnh, nhớ thu lượm cho mình thông tin chứ không phải là rác thông tin, nhé!

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Z9818512Cự Giải (22/6-23/7)
Bạn vừa rụt rè nhưng lại rất hiếu kỳ, bởi vậy bạn có phản ứng với những kiến thức về tuổi dậy thì theo kiểu “muốn biết lắm nhưng... ngại chết đi được”. Và vì “ngại chết đi được” nên hay lọ mọ truy cập phải thông tin vít vít, lệch lạc, thiếu khoa học! Không biết thì phải học, phải hỏi! Chứ để mình mù tịt hoặc thành con vịt thì lúc ấy mới chít đấy, bạn ạ!
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì 6a00d8341e26ef53ef00e551b347438833-800wi

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Z9818512Sư Tử (24/7-23/08)
Bạn mắc bệnh nóng vội. Thấy mình hình như cái gì cũng dậy thì muộn màng thua kém hội cùng lớp! Thế là mua cái áo ngực thực lớn để chứng tỏ mình chẳng thua chị kém em! Hay xem trộm phim đen để trộ hội con trai cùng lớp! Tuổi dậy thì sẽ đến với tất cả mọi người! Và đừng để tính nóng vội của bạn làm hỏng niềm vui được dậy thì đấy nhé!

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Z9818512Xử Nữ (24/8-23/9)
Bạn có thỉnh thoảng hoang mang về... giới tính của mình. Bởi lúc thì bạn thấy mình nữ tính kinh khủng, khi lại thấy mình hùng hổ như đàn ông. Nhưng chỉ hoang mang chút xíu thôi, rồi đâu lại vào đấy! Hehe. Bạn cũng luôn băn khoăn về cơ thể mình, về tính cách của mình! Suy tư một chút cũng okie, nhưng để đầu óc vào những chuyện học hành hoặc vui chơi nữa nhé!

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Z9818512Thiên Bình (24/9-23/10)
Bạn coi đề tài tuổi dậy thì và những thay đổi của nó là đề tài cấm kỵ. Bạn đỏ bừng má khi cô giáo giảng về những kiến thức sức khỏe sinh sản vị thành niên! Bạn không thích tranh luận về chúng, càng chẳng có nhu cầu tìm hiểu! Chà chà, đừng như vậy chứ! Hiểu biết về chính những đổi thay đang diễn ra với mình không hề thừa đâu!

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Z9818512Thần Nông (24/10-22/11)
Bạn rất muốn chứng tỏ mình là chuyên gia trong mọi lĩnh vực, kể cả lĩnh vực dậy thì! Bạn update kể cả những thông tin vô bổ nhất! Có khi lại chẳng có cơ sở khoa học gì! Bàn tán về chuyện giới tính mọi lúc mọi nơi! Bạn là nên dành tâm trí cho cả những công việc khác nữa, như học hành hay thể thao chẳng hạn!
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Smokefairies

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Z9818512Nhân Mã (23/11-22/12)
Với bạn, chuyện dậy thì là chuyện của riêng mỗi người, bạn chẳng định chia sẻ nó với ai. Cả những kiến thức bạn thu lượm được cũng vậy! Bởi bạn quá khép kín nên bạn không có dịp trao đổi với bạn bè để giải đáp những thắc mắc, hay kiểm chứng những kiến thức bạn đã biết! Hãy tâm sự nhiều hơn cởi mở hơn! Các bạn có thể giúp đỡ nhau nhiều đấy!

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Z9818512Ma Kết (23/12-20/1)
Cảm xúc và những giấc mơ "nóng" đôi khi làm bạn bối rối! Hình như mình... chưa ngoan? Nhưng bản lĩnh giúp bạn kiềm chế nên chẳng bao giờ bạn quá đà trong đời thực. Okie đấy!

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Z9818512Bảo Bình (21/1-19/2)
Khả năng thuyết phục người khác của bạn rất tốt, bạn biết vậy nên khá thận trọng khi phát ngôn, đặc biệt là về những điều mà sai một ly đi luôn vài dặm như những kiến thức về tuổi dậy thì!

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Z9818512Song Ngư (20/2-20/3)
Bạn là người rất nhạy cảm và dễ xúc động, nên rất dễ bị cuốn theo cảm xúc hay những bộ phim Hàn Quốc lãng mạn! Nhưng bạn cũng hiểu rõ cảm xúc và chuyện giới tính là hai chuyện hoàn toàn khác nhau, bởi vậy luôn tỉnh táo giữ mình không bao giờ vượt quá giới hạn!
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Adolescence01
HoaHocTro.vn
Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì Z10598141
Share this post on: reddit

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì :: Comments

No Comment.

Ngày sinh và cách bạn ứng phó với tuổi dây thì

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Ngày sinh nói lên phần nào tính cách của bạn
» Xinh tươi ngày cuối tuần